புதிய கல்வி அமைச்சரால் எடுக்கப்பட்ட சாதகமான முடிவு – ஜோசப் ஸ்டாலின் வரவேற்பு..!

புதிய கல்வி அமைச்சராக தி​னேஸ் குணவர்தன நியமிக்கப்பட்ட பின்னர் தொழிற் சங்கத்துடன் முதன் முறையாக கலந்துரையாடல் ஒன்று இடம் பெற்றுள்ளது. இச் சந்திப்பு நேற்று இடம் பெற்றுள்ளது.


இந்நிலையில், ஆசிரியர்கள் – அதிபர்கள் பிரச்சினை தொடர்பில் கல்வி அமைச்சருடன் இடம் பெற்ற கலந்துரையாடல் சாதகமானதாக அமைந்துள்ளதாக இலங்கை ஆசிரியர்கள் சங்கத்தின் பொதுச் செயலாளர் ஜோசப் ஸ்டாலின் தெரிவித்துள்ளார்.


கலந்துரையாடலின் பின்னர் ஊடகங்களுக்கு கருத்து தெரிவித்த இலங்கை ஆசிரியர்கள் சங்கத்தின் பொதுச் செயலாளர் ஜோசப் ஸ்டாலின் இதனை தெரிவித்தார்.


இதன் போது, ஆசிரியர்கள் – அதிபர்களின் பிரச்சினைகள் தொடர்பில் அமைச்சரவை இணைக்குழு சமர்ப்பித்துள்ள பரிந்துரைகளுடன் ஆசிரியர் சங்கத்தின் பரிந்துரைகளையும் இணைத்து எதிர்வரும் திங்கட் கிழமை அமைச்சரவையில் சமர்ப்பிக்குமாறு தொழிற் சங்கம் அமைச்சரிடம் கோரியுள்ளது.