ரூபவாஹினி கூட்டுத்தாபனத்தின் பிரதிப் பணிப்பாளர் இன்று காலை பிணையில் விடுதலை..!

இலங்கை ரூபவாஹினி கூட்டுத்தாபனத்தின் பிரதிப் பணிப்பாளர் நாயகம் சுமேதா அதுலசிறி குடிபோதையில் வாகனம் ஓட்டிய இளைஞரை காயப்படுத்தியுள்ளதாக தெரிவிக்கப்படுகிறது. விபத்தில் காயமடைந்த ஹசரங்கா பெரேரா, 28, தேசிய மருத்துவமனையின் விபத்து வார்டில் அனுமதிக்கப் பட்டுள்ளார்.

விபத்தின் போது போதையில் இருந்த ரூபவாஹினி பிரதிப் பணிப்பாளர், விபத்து நடந்த இடத்தில் இருந்தவர்களால் வெலிக்கடை காவல் நிலையத்தில் ஒப்படைக்கப்பட்டுள்ளார்.


அங்கு ஒப்படைக்கப்பட்ட அவர் இலங்கை ரூபவாஹினி கூட்டுத் தாபனத்தில் உள்ள அரசாங்கத்தின் ஒரே பிரதிநிதி தான் என்று அவர் பொலிஸை அச்சுறுத்தியதாக பொலிஸ் வட்டாரங்கள் கூறுகின்றன. எதற்கும் வளையாத காவல்துறை அதிகாரிகள் விபத்து குறித்து வழக்குத் தாக்கல் செய்தனர்.

ஜனாதிபதியும் பிரதமரும் தற்போது வெளிநாட்டில் இருப்பதாகவும், அவர்களின் தலையீடு சாத்தியமில்லை என்றும், அவருக்கு வேறு தொடர்புகள் இருப்பதாகவும் கூறி, புகாரைப் பதிவு செய்வதைத் தடுக்க திரு.சுமேதா அதுலசிறி பல்வேறு முயற்சிகளை மேற்கொண்டிருந்தார்.


இதேவேளை சுமேதா அதுலசிறி முன்பு குடிபோதையில் விபத்தை ஏற்படுத்தி, கடமையில் இருந்த காவல்துறை அதிகாரிக்கு பலத்த காயங்களை ஏற்படுத்தியதற்காக 2013 இல் 14 நாட்கள் சிறையில் அடைக்கப்பட்டிருந்தார்.

இன்று காலை இலங்கை ரூபவாஹினி கூட்டுத்தாபனத்தின் பிரதிப் பணிப்பாளர் பிணையில் விடுவிக்கப்பட்டார்.